Link alternatif AsianBookie.com: | asianbookie9.com |  asianbookie.uk | (Bookmark CTRL+D)

SBOTOP

bet365 - Best Live Odds on All Asian Handicaps. - SIGN UP NOW!

M88.com

Main Menu | Preferences | Search | Register | Log In

Registered Forum Members: 270944 and growing!

ทีเด็ดบอลฝั่งเจ้ามือ 10/02/2566 - AsianBookie.Com Forums

AsianBookie Thailand 
 Main Menu > AsianBookie Thailand > ทีเด็ดบอลฝั่งเจ้ามือ 10/02/2566

» CHAT Now! «  [ 174 Chatters Online ]
Search | Register | Log In
 ( Page 1 )  Go to Last Post    
Posted By Topic: ทีเด็ดบอลฝั่งเจ้ามือ 10/02/2566       - Views: 12
chaiwat
10-Feb 2023 Friday 4:49 PM (458 days ago)               #1
Junior Member

Liked By: 2

Tipsters
Championship:
Player has
not started

[6]เอซี มิลาน - โตริโน่ [7]
เอซี มิลาน ต่อ 0.75-5 

วิเคราะห์บอล -  จากลำดับชื่อชั้นและอันดับในตาราง เป็นไปไม่ได้เลยที่
เอซี มิลาน จะต่อได้แค่ 0.75 นะครับ แถมเป็น 0.75-5 อีกนะครับ 
1.เอซี มิลาน ในบ้าน10นัดชนะ7เกมส์ .เอซี มิลาน ฟอร์มตอนนี้แย่มากนะครับ
มันต้องชนะแล้วถูกไหมครับ ในสายตาของคนทั่วไป 
2.โตริโน่ นี่ไม่มีอะไรเลยนะครับฟอร์มพอๆกับมิลานเลย
4.กระแสการลงทุนของเว็บ asianbookie 
AB$20,025,000.00 (80%)-AB$5,150,000.00 (20%)
เวลา15.00 เห็นไหมครับว่าคนแห่ไปอยู่เจ้าบ้านกันล้นจากราคาที่ออกมา
ดังนั้น คำถามจึงเกิดขึ้นว่าแล้วทำไมเจ้ามือถึงไปเอาความมั่นใจมาจากไหน
ถึงกล้าให้มิลานเป็นต่อโตริโน่ต่อแค่ 0.75-5 แถมมีราคา0.5 อีก 
จริงๆวันนี้มิลานต่อ1ลูกคนก็แห่ต่ออยู่ดีครับ แต่จากราคาที่ออกมา
มันเหมือนจงใจดักคนต่อเกินไปครับ เพราะกระแสการลงทุนมันขาดชัดเจน
แล้วเจ้ามือจะเปิดราคามาฆ่าตัวเองทำไมถูกไหมครับ ด้วยบอลแบบนี้่
เราถือหางฝั่งเจ้ามือคือ โตริโน่ไปดีกว่าครับ 

ทีเด็ดบอล - รอง โตริโน่ 0.75-5 เวลา 02.45  

[13]เลเชีย กอเดนซ์ - วิดซอว์ ลอดส์ [4]
-10

วิเคราะห์บอล - บอลคู่นี้ผมไม่มองอันดับนะครับ ถ้าวัดจากชื่อชั้นจริงๆแล้ว
เลเชีย กอเดนซ์ เหนือกว่า วิดซอว์ ลอดส์มากนะครับ เพราะ?
1.เลเชีย กอเดนซ์ เป็นทีมใหญ่ลำดับต้นๆของลีกโปแลนด์แต่ปีนี้ฟอร์มไม่ดี
2.วิดซอว์ ลอดส์ เป็นทีมน้องใหม่เลยนะครับ ผมไปเช็คมาพึ่งเลื่อนชั้นขึ้นมา
ปีนี้หลังวนเวียนเล่นอยู่ลีก1ลีก2อยู่นาน 
ดังนั้นครับ ด้วยชื่อชั้นของเจ้าบ้านดีกรีและศักศรียังไงก็ต้องเปิดต่อครับ 
อย่างแย่ผมว่า ป-5 ต้องมี แต่ราคาออกมาเสมอ แบบนี้คนแห่อยู่เจ้าบ้านกันหมด
แน่นอนครับ อารมฌ์ผมให้ประมาน ฟูแล่ม - สเปอร์ เลยนะครับ ทีมน้องใหม่
กับทีมใหญ่ของลีก ดังนั้นครับจากราคาที่ออกมา ทีมเยือนแพ้ยากครับราคาแบบนี้

ทีเด็ดบอล - วิดซอว์ ลอดส์ เสมอ เวลา 02.45 

ติดตามทีเด็ดได้ที่ ไลน์  chaiwatt1985 ทักมาขอผมได้เลย

Like     
[Go Back to Top]
 Main Menu > AsianBookie Thailand > ทีเด็ดบอลฝั่งเจ้ามือ 10/02/2566

Change Timezone:   

3. H_M ms

AsianBookie.com Forums Home | Back to AsianBookie.com

© Copyright 1998-2024 AsianBookie.Com - All rights reserved.
Advertise Feedback WAP Privacy Policy Terms of Service